dm-club.ufo
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

devilsmemory-club is family

บ้านGalleryLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» ด.ช.จาง อูยอง มาแนะนำตัวฮะู
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Apr 07, 2012 8:40 pm by Ang-Ang

» Vikes' Allen on missed sack record: 'I just kind of ran out of time'
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeWed Jan 04, 2012 2:06 am by anylove

» รายชื่อ super junior UFO
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Nov 26, 2011 8:04 am by cherleng

» รายงานตัวเดือนพฤศจิกายน2554
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSun Nov 20, 2011 6:46 am by junhyung

» ก็พึ่งเข้ามา 5555
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeFri Nov 11, 2011 9:11 am by ราชาปีศาจ

» Ohio Vote on Labor Is Parsed for Omens
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeWed Nov 09, 2011 7:32 pm by sumtwo

» รายงานตัวเดือนตุลาคม
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeTue Oct 25, 2011 2:36 am by Jiyeon

» แนะนำตัวนะคะ^^
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 3:45 am by Sania_DM

» Cruz hits historic grand slam to win Game 2 for Rangers
รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeWed Oct 12, 2011 3:52 am by anylove

Navigation
 Portal
 Index
 รายชื่อสมาชิก
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)
 ช่วยเหลือ
 ค้นหา
Forum
Affiliates
free forum

รายงานตัวเดือนตุลาคม

Go down 
Suzy
>.
DMyoungmin
f(x)_Sulli
sungmindm
sunny'dm
donghae_dm
GD
woon_DM
kang_ONYU
15 posters
ผู้ตั้งข้อความ
kang_ONYU
องค์รัชทายาทปีศาจ(master)
kang_ONYU

รายงานตัวเดือนตุลาคม Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 3:09 am

อันยองครับปีศาจที่น่ารัก และ รักมาก
พบกันในเดือนตุลานี้ แสดงว่าหลายๆคนคงปิดเทอมกันไปเรียบร้อยแล้วว^O^
ซึ่ง! ผมคงเป็นคนสุดท้ายของคลับที่ปิดเทอมT^T

เมื่อเดือนที่แล้ว (กันยายน) มีเรื่องมากมายเข้ามาในคลับ สร้างความปวดหัว เครียด และปัญหาเข้ามาให้มาสอาวุโสของเรา
แต่ผมก็เครียดนะเออ! แต่แค่มีเวลาเครียดน้อยไปหน่อย เพราะ ผมติดงาน-..- 55555
ติดขนาดลืมตั้งกระทู้รายงานตัวเดือนกันยายน เชียวนะ คิดดูเถอะ เดือนนั้นผมแทบไม่ได้เข้าเอ็มเลยT^T
พอเดือนใหม่ ผมก็คาดการว่าผมคงจะไม่อยู่อีกแหละ
แต่ผมสัญญาว่า ผมจะมานะพยายามออนมาคุยกับทุกคนให้มากที่สุดแล้วกัน!!

และช่วงที่ผมไม่อยู่ก็ รักกันไว้นะครับ เชื่อฟังมาสอาวุโสซักนิดซักหน่อย
55555555 แล้วอย่าลืมมาสน้อยๆ คนนี้ละTT

บ๊ายยยยบี
ขึ้นไปข้างบน Go down
http://d-memoryclub.in-goo.net
สาวฮอตสุดเปรี้ยวแห่งราชวงค์ปีศาจ
สาวฮอตสุดเปรี้ยวแห่งราชวงค์ปีศาจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 6:17 am

ชื่อ: : ท็อป
วง:bigbang
วันที่รายงานตัว: 01/10/11
หมายเหตุ: -
woon_DM
สาวสวยแห่งราชวงค์ปีศาจ
woon_DM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 7:24 am

- ซนดงอุนดีเอ็มรายงานตัวครับ -.-
ตอนนี้อุ่นสนิทกับคนในคลับมากขึ้นแล้ว
- เฮียซอก - ไม่รู้ว่าพี่อยากสนิทกับผมมั๊ย - - แต่อุ่นว่าอุ่นสนิทกับพี่(มั๊ง)นะ
- ไอ่เฮียต้า - ไม่เคยคุยกันแต่อยู่ๆขอพินกันคุยกันเยอะซะงั้น -0- ผมเพิ่งรุ้ว่าพีเป็นคนดี
- ไอ่เฮียฮง - หนีไปหลบอยู่ชายแดนใต้ซักพักกว่าจะขึ้นมา คิดถึงนะเฮีย Embarassed
- น้องซอลลี่ - น้องสาวที่รัก เชิฟ ><'
- ไอ่เฮียฮยอก - พี่ชายครับ พี่ชาย (แสยะยิ้ม)
- น้องจียอน - พี่ว่าพี่คุยกับหนูน้อยนะ แต่ก็ชอบหนูแหละคุยง่ายพูดเก่งน่ารัก (จับโยนน้ำ ตู้ม!)

หนึ่งหนึ่งศูนย์สองศูนย์หนึ่งหนึ่ง

รายงานตัวเดือนตุลาคม Iuur3
- ซนดงอุน บีสท์-
สวัสดีครับ ผมซนดงอุ่นคลับปีศาจ
อบอุ่น (?) น่ารัก (?) และโรคจิต ?
อยากรู้ว่าผมโรคจิตขนาดไหน ถาม > ซอลลี่
หรือมาคุยกับผมเอง ผมก็บอกคุณได้นะ
ซนดงอุ่นเรียกพี่ชายว่าเฮีย เพราะงั้นอย่าตกใจ
ชายหนุ่มคนนี้ใจดีกับสาวๆ (?) อยากให้อุ่นใจดีพี่ก็ต้องเป็นสาวนะครับ (?)

- เห็นผมออนบ่อย ? ใช่ครับผมว่างมากก !
ทักผมกันเยอะๆผมจะได้ไม่เหงา ?
เพราะถ้าผมเหงาผมอาจจะฆ่าคนจนขึ้นข่าวหน้าหนึ่งเลยก็ได้.
kang_ONYU
kang_ONYU

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 8:31 am

ฉันไม่ได้หายไปภาคใต้เว้ย ไอ้น้องอุ่น= =
http://d-memoryclub.in-goo.net
GD
GD

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 12:03 pm

ชื่อ: : จียงงงงงงงงง
วง:bigbang
วันที่รายงานตัว: 01/10/11
หมายเหตุ จีจี้ไปรับทำงานพิเศษฮะ อยากคุยรอดึกๆ=,.=
donghae_dm
ปีศาจน้อย
ปีศาจน้อย
donghae_dm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 01, 2011 2:37 pm

ชื่อ: : อี ทงเฮ <มาสสึ=.,=ไม่ใช่ดงไม้น่ะฮ่ะ!!!!!!!>
วง: Super Junior
วันที่รายงานตัว: 02/10/11
หมายเหตุ :: -0-มาสสึไปสอบเเทนหน่อยT^T
sunny'dm

sunny'dm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 12:48 am

ชื่อ:: ซันนี่ <33
วง:: SnSd
วันที่รายงานตัว:: 02.10.11
หมายเหตุ:: -
sungmindm
sungmindm

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 1:03 am

ชื่อ : ลีซองมิน

วง : super junior

วันที่รายงานตัว : 02/10/11

หมายเหตุ : -

ใครอยากคุยกับผม ก็คุยได้นะผมไม่กัด ออกจะน่ารัก ^ ^
f(x)_Sulli
ปีศาจน้อย
ปีศาจน้อย
f(x)_Sulli

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSun Oct 02, 2011 9:00 am

ชื่อ:ชเว จินลี, ชเว ชอล, ซอลลี่, สาลี่, ลิลลี่, เยลลี่, เหมยลี่ ฯลฯ
วง: f(x)
วันที่รายงานตัว: 02/10/11
หมายเหตุ: ห่ามนิดๆ ห้าวหน่อยๆ เเต่เค้าเป็นผู้หญิงนะT^T
DMyoungmin
ปีศาจน้อย
ปีศาจน้อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeMon Oct 03, 2011 12:58 am

ยองมินฮ่ะ
รายงานตัวครั้งแรก

3 / 10 / 2011
>.<SeoHyun
เจ้าหญิงปีศาจ
>.<SeoHyun

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeMon Oct 03, 2011 11:10 am

NAME::SeoHyun
Girl's Generation
111004
เที่ยงคืนพอดี(มั้ง)?

ซอจูฮยอน~มาแล้ววววววววว

รู้สึกไ่ม่ได้รายงานตัวมานานเลย -..- เพราะเจ้าลิงหายเลยไม่มีใครตั้งกระทู้นี่เอง มัวแต่ไปม่อสาวชิมิ -*-. ซอเหงาๆคิดถึงทุกคนเลยซอออนดึกมากถึงมากที่สุด มาคุยกันได้เนะ ^-^ What a Face

Suzy
Suzy

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeTue Oct 04, 2011 7:11 am

อันยองงงงงงงงแบซูจี MissA รายงานตัวคร๊าาาาา
11/10/04

ไม่ได้รายงานตัวซะนานนนน(1เดือน)? แฮะ ๆ เดี๊ยวนี้คลับปีศาจมีสมาชิกเพิ่มขึ้นเยอะแยะเลย หนุ่มน้อยยองมินบอยเฟรนด์ที่น่ารัก พี่เฮซูจู เซกซี่ฮยอนอาาาา น้องน้อยกวังมิน(กิ๊กจียอน) ฮ่าๆๆ ซี่จะทักให้ครบทุกคนเลย รอก่อนนะค่ะ(ถ้าซี่ไม่ทักก็ทักซี่หน่อย) 5555 ปล.ใครอยากกิ๊กซี่มั่ง(ยกมือขึ้น) มาสมัครได้น๊าาาา มั๊วววววฟ์ <3
`(-LinKiN/\ParK-).

`(-LinKiN/\ParK-).

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeFri Oct 07, 2011 8:10 am

ชื่อ:: key
วง:: sn
วันที่รายงานตัว:: 07.10.11
หมายเหตุ:: -
ราชาปีศาจ
หนุ่มหล่อแห่งราชวงค์ปีศาจ
หนุ่มหล่อแห่งราชวงค์ปีศาจ
ราชาปีศาจ

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSun Oct 09, 2011 7:15 am

ชื่อ : ปาร์คยูชอน ไก่หล่อ ฮ่า ๆๆ
วง : TVXQ KEEP 5
วันรายงานตัว : 091011
หมายเหตุ : รักคลับนี้มากครับ ^^

ราชาปีศาจ ... ___________

รายงานตัวเดือนตุลาคม Hthe

ผมหล่อ และรวย ฮ่า ๆๆๆ -.,-
มาให้ผมม่อสิเบบี๋ ... แล้วคุณจะติดใจ ^^
http://d-memoryclub.in-goo.net/
woon_DM
woon_DM

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeThu Oct 13, 2011 2:16 am

ชื่อ : ลีฮยอกแจ
วง : SUPER JUNIOR
วันรายงานตัว : วันนี้แหละ ฮาๆ 121011
หมายเหตุ : -..- ยืมยูสอุ่นครับ
Sania_DM
ปีศาจน้อย
ปีศาจน้อย

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeSat Oct 15, 2011 3:49 am

Sania คะ
รายงานตัวคะ(ครั้งแรก)
Jiyeon
Jiyeon

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: รายงานตัวเดือนตุลาคม   รายงานตัวเดือนตุลาคม Icon_minitimeTue Oct 25, 2011 2:36 am

มาแล้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ มาแล้วยังดีกว่ามาช้า มาช้ายังดีกว่าไม่มา คิคิ จียอนสุดสวย รวยความสาว ขาวที่สุด หยุดความน่ารักไม่ได้ ร่ายมาซะยาว แบบว่า มาช้าอีกแย้วว อ่ะค่ะ (ทำหน้ารู้สึกผิด)

ชื่อ : จียอน
วง : t-ara

วันที่รายงานตัว : 25/10/11

หมายเหตุ : พี่อุน - - (ดึงพี่อุนลงน้ำไปด้วย) จีน่ารักน่ะเออ จีพูดไม่เก่งแต่รักจริงมากมาย จีสนิทได้ทุกคน จีพูดได้ทุกคน ใครดีมาจีดีกลับ ใครร้ายมาจีร้ายกลับ จีอยากบอกว่า จีกลัวยูพี่มินโฮ ขอโทษที่ไม่เคยทักเลย รู้สึกผิดน่ะเนี่ย ไว้จีทำใจไม่กลัวได้แล้วจีทักน่ะค่ะ (พี่มินเป็นคนเดียวในคลับที่จีไม่เคยคุยอ่ะ)TT

[img]รายงานตัวเดือนตุลาคม 14607906[/img]

รายงานตัวเดือนตุลาคม
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1